Framboð til sveitarstjórnar

Laugardagur, 9. apríl 2022
Í austri

Þrjú framboð til sveitarstjórnar bárust kjörstjórn og eru þau hér fyrir neðan eftir stafrófsröð listabókstafs:

 





Nafn Kennitölur Heimilisfang Starfsheiti
E – listi, Uppbyggingar      
1.      Gunnar Örn Marteinsson 020458-3649 Steinsholti 2 Skólabílstjóri / ferðaþj.bóndi
2.      Sigríður Björk Gylfadóttir 041267-4969 Steinsholti 1 Bóndi
3.      Hannes Ólafur Gestsson  261189-2249 Kálfhóli 2 Skólabílstjóri/vélfræðingur
4.      Kristjana Hayden Gestsdóttir 291250-3519 Hraunteigi Bókari
5.      Guðmundur Arnar Sigfússon 240966-3799 Vestra-Geldingaholti Verktaki
6.      Atli Eggertsson 070676-5169 Laxárdal 1B Iðntæknifræðingur
7.      Sigríður Björk Marinósdóttir 020278-3669 Þrándarholti Leikskólakennari
8.      Rakel Þórarinsdóttir 020388-3239 Ártúni Starfsm. Leikskóla/b.ed kennarafræði
9.      Karen Kristjana Ernstdóttir 200676-4759 Holtabraut 8 Leiðbeinandi/verkfræðingur
10.   Páll Ingi Árnason 260857-5769 Leiti Húsasmíðaverkstæði
       
L – listi, Samvinnulistinn      
1.      Haraldur Þór Jónsson 270576-5089 Hraunvellir Framkvæmdastjóri
2.      Vilborg M. Ástráðsdóttir 040875-4769 Skarði Hönnuður
3.      Bjarni H. Ásbjörnsson 140562-4329 Hraunbrún Framkvæmdastjóri
4.      Andrea Sif Snæbjörnsdóttir 110988-2069 Hlemmiskeiði 6 Leiðbeinandi/Háskólanemi
5.      Gunnhildur F. Valgeirsdóttir 050268-5949 Áshildarvegi 29 Kerfisfræðingur TVI
6.      Vilmundur Jónsson 250888-3179 Holtabraut 18 Vélfræðingur
7.      Ísak Jökulsson 010592-2169 Ósabakka 2 Bóndi
8.      Bjarki Þór Þorsteinsson 230987-3519 Björnskoti Vélamaður
9.      Haraldur Ívar Guðmundsson 250288-3289 Reykhóli Bóndi
10.   Birna Þorsteinsdóttir 160255-7149 Reykjum Bóndi
       
U listi, Umhyggja, umhverfi, uppbygging      
1.      Karen Óskarsdóttir 161192-2959 Minni-Mástungu 7 Kennari
2.      Gerður Stefánsdóttir 010860-3859 Réttarholti Verkefnastjóri
3.      Axel Árnason Njarðvík 020561-4919 Eystra-Geldingaholti 1a Héraðsprestur
4.      Ingibjörg Sæunn Jónsdóttir 311093-2829 Skeiðháholti 1 Nemi
5.      Gunnþór K Guðfinnsson 230569-4289 Bjarkarlaut 1 Forstöðumaður/ Garðyrkjufr.
6.      Kjartan Halldór Ágústsson 231055-3129 Löngumýri Kennari og bóndi
7.      Svanborg Rannveig Jónsdóttir 070253-4459 Stóra-Núpi 1 Prófessor
8.      Anna María Flygenring 060856-3389 Hlíð Bóndi
9.      Klaas Stronks 070981-3519 Hæli 1 Bóndi
10.   Sigrún Bjarnadóttir 080856-2539 Fossnesi Bóndi/ferðaþj.bóndi