Framboðsfundur allra framboða í Brautarholti 22. maí kl. 20:00

Þriðjudagur, 22. maí 2018
Brautarholt

Framboðsfundur í Brautarholti, Þriðjudaginn 22. maí kl. 20:00. Þar gefst kjósendum kostur á að hlusta á stefnur listanna og spyrja frambjóðendur nánar út í áherslur. 

Þrír listar bjóða fram til sveitarstjórnarkosninga í Skeiða- og Gnúpverjahreppi  þann 26. maí  2018. Þeir eru:  

 

A- Listi, Afl til uppbyggingar





1. Ingvar Hjálmarsson Fjall 1 Bóndi  
2. Hrönn Jónsdóttir Háholt Verslunarstj/bóndi  
3. Gunnar Örn Marteinsson Steinsholt 2 Ferðaþjónustubóndi  
4. Ingvar Þrándarson Þrándarholt 4 Bóndi  
5. Hannes Ó Gestsson Kálfhóll 2 Bílstjóri  
6. Aðalheiður Einarsdóttir Skarð Tamningamaður  
7. Sigurður Unnar Sigurðsson Skarð Verkfræðingur  
8. Rósa Birna Þorvaldsdóttir Brjánsstaðir Tamningamaður  
9. Páll Ingi Árnason Hagi Bóndi  
10. Kristjana Heyden Gestsdóttir Hraunteigur Skrifstofustúlka  

 

G - Listi  Gróska 





1. Anna Sigríður Valdimarsdóttir Stóri-Núpur Náttúrufræðingur  
2. Elvar Már Svansson Holtabraut 27 Grunnskólakennari  
3. Elwira Elzbieta Kacprzycka Breiðanes Rekstrarstjóri  
4. Anna María Flygenring Hlíð 1 Bóndi  
5. Pálína Axelsddóttir Eystra-Geldingaholt Háskólanemi  
6. Edda Pálsdóttir Hamarsholt Læknir  
7. Sigrún Bjarnadóttir Fossnes Bóndi  
8. Anna María Gunnþórsdóttir Skaftholt Stuðningsfulltrúi  
9. Hjördís Ólafsdóttir Stóri-Núpur Háskólanemi  
10. Margrét Eiríksdóttir Eystra-Geldingaholt fv.Húsfreyja og bóndi  

 

O- Listi  Okkar sveit 





1.Björgvin Skafti Bjarnason Holtabraut 8 Oddviti  
2.Einar Bjarnason Hamragerði 11 Verkfræðingur  
3.Matthías Bjarnason Blesastaðir 2a Nemi  
4.Anna Kristjana Ásmundsdóttir Stóra-Mástunga Bóndi/Leiðsögum  
5.Ástráður Unnar Sigurðsson Skarð Nemi  
6.Anna Þórný Sigfúsdóttir Holtabraut 9 Grunnskólakennari  
7.Haraldur Ívar Guðmundsson Reykhóll Bóndi/Húsasmiður  
8.Haraldur Þór Jónsson Hraunvellir Ferðaþjónustubóndi  
9.Ásmundur Lárusson Norðurgarði Bóndi/Húsasmiður  
10.Jónas Yngvi Ásgrímsson Holtabraut 13 Ráðgjafi