Framboðsfundur allra framboða í Brautarholti 22. maí kl. 20:00

Þriðjudagur, 22. maí 2018
Brautarholt

Framboðsfundur í Brautarholti, Þriðjudaginn 22. maí kl. 20:00. Þar gefst kjósendum kostur á að hlusta á stefnur listanna og spyrja frambjóðendur nánar út í áherslur. 

Þrír listar bjóða fram til sveitarstjórnarkosninga í Skeiða- og Gnúpverjahreppi  þann 26. maí  2018. Þeir eru:  

 

A- Listi, Afl til uppbyggingar





1. Ingvar Hjálmarsson Fjall 1 Bóndi 220676-3749
2. Hrönn Jónsdóttir Háholt Verslunarstj/bóndi 140286-3039
3. Gunnar Örn Marteinsson Steinsholt 2 Ferðaþjónustubóndi 020458-3649
4. Ingvar Þrándarson Þrándarholt 4 Bóndi 251078-6299
5. Hannes Ó Gestsson Kálfhóll 2 Bílstjóri 261189-2249
6. Aðalheiður Einarsdóttir Skarð Tamningamaður 200991-3709
7. Sigurður Unnar Sigurðsson Skarð Verkfræðingur 290772-4279
8. Rósa Birna Þorvaldsdóttir Brjánsstaðir Tamningamaður 131287-2249
9. Páll Ingi Árnason Hagi Bóndi 260857-5769
10. Kristjana Heyden Gestsdóttir Hraunteigur Skrifstofumaður 291250-3519

 

G - Listi  Gróska 





1. Anna Sigríður Valdimarsdóttir Stóri-Núpur Náttúrufræðingur 031081-5999
2. Elvar Már Svansson Holtabraut 27 Grunnskólakennari 221176-4999
3. Elwira Elzbieta Kacprzycka Breiðanes Rekstrarstjóri 040885-4049
4. Anna María Flygenring Hlíð 1 Bóndi 060856-3389
5. Pálína Axelsddóttir Eystra-Geldingaholt Háskólanemi 120291-2899
6. Edda Pálsdóttir Hamarsholt Læknir 070889-4129
7. Sigrún Bjarnadóttir Fossnes Bóndi 080856-2539
8. Anna María Gunnþórsdóttir Skaftholt Stuðningsfulltrúi 020395-3629
9. Hjördís Ólafsdóttir Stóri-Núpur Háskólanemi 240990-3939
10. Margrét Eiríksdóttir Eystra-Geldingaholt fv.Húsfreyja og bóndi 121225-2639

 

O- Listi  Okkar sveit 





1.Björgvin Skafti Bjarnason Holtabraut 8 Oddviti 230860-4839
2.Einar Bjarnason Hamragerði 11 Verkfræðingur 300464-7269
3.Matthías Bjarnason Blesastaðir 2a Nemi 090500-3330
4.Anna Kristjana Ásmundsdóttir Stóra-Mástunga Bóndi/Leiðsögum 230962-3839
5.Ástráður Unnar Sigurðsson Skarð Nemi 190100-2430
6.Anna Þórný Sigfúsdóttir Holtabraut 9 Grunnskólakennari 160467-5849
7.Haraldur Ívar Guðmundsson Reykhóll Bóndi/Húsasmiður 250288-3289
8.Haraldur Þór Jónsson Hraunvellir Ferðaþjónustubóndi 270576-5089
9.Ásmundur Lárusson Norðurgarði Bóndi/Húsasmiður 220270-3439
10.Jónas Yngvi Ásgrímsson Holtabraut 13 Ráðgjafi 170263-2279